
Michal Ševčík
Tiền vệ ·
Legia Warszawa
Lịch sử chuyển nhượng Michal Ševčík
Hồ sơ ghi nhận 11 lần chuyển nhượng của Michal Ševčík, gần nhất là từ FC Zbrojovka Brno U19 sang FC Zbrojovka Brno B ngày 01/08/2020, phí không được công bố. Hồ sơ ghi nhận tất cả 11 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/8/2020 | FC Zbrojovka Brno U19 | FC Zbrojovka Brno B | Không công bố |
| 5/10/2020 | FC Zbrojovka Brno B | Vysočina Jihlava | Cho mượn |
| 30/6/2021 | Vysočina Jihlava | FC Zbrojovka Brno B | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2021 | FC Zbrojovka Brno B | FC Zbrojovka Brno | Không công bố |
| 1/7/2023 | FC Zbrojovka Brno | AC Sparta Praha | 630 nghìn EUR |
| 1/7/2024 | AC Sparta Praha | 1. FC Nürnberg | Cho mượn |
| 27/1/2025 | 1. FC Nürnberg | AC Sparta Praha | Trở lại sau cho mượn |
| 28/1/2025 | AC Sparta Praha | Mladá Boleslav | Không công bố |
| 30/6/2026 | Mladá Boleslav | AC Sparta Praha | Không công bố |
| 10/7/2026 | AC Sparta Praha | Legia Warszawa | Cho mượn |
| 30/6/2027 | Legia Warszawa | AC Sparta Praha | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Michal Ševčík, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Michal Ševčík sinh ngày 13/08/2002, mang quốc tịch Séc; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 3 câu lạc bộ. Giai đoạn đang diễn ra tại Legia Warszawa bắt đầu ngày 10/07/2026, khi anh đến từ AC Sparta Praha theo dạng cho mượn. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Ba Lan, anh ra sân 6 trận và ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 9 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn cho Legia Warszawa. Tại Legia Warszawa, anh khoác áo số 23 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/08/2020, khi anh rời FC Zbrojovka Brno U19 sang FC Zbrojovka Brno B, năm anh tròn 18 tuổi. AC Sparta Praha đón anh ngày 01/07/2023 từ FC Zbrojovka Brno theo mức phí 630 nghìn EUR. Ở đội này, hồ sơ ghi 8 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 26/27 tại VĐQG Ba Lan trong màu áo Legia Warszawa, khi anh có 1 bàn. Mùa ấy là năm anh tròn 24 tuổi. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 2 bàn. Anh có 18 trận có tên trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy.
Michal Ševčík thuộc biên chế CLB nào?
Michal Ševčík đang khoác áo Legia Warszawa ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 10/07/2026. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2027.
- Câu lạc bộ
- Legia Warszawa
- Giải đấu
- VĐQG Ba Lan
- Số áo
- 23
- Gia nhập
- 10/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,9 triệu EUR (ước tính)
Tiểu sử Michal Ševčík
Michal Ševčík là tiền vệ mang quốc tịch Séc và đang thuộc biên chế Legia Warszawa. Số đo ghi nhận: cao 182 cm.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 13/8/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Séc
- Chiều cao
- 182 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 23
- CLB hiện tại
- Legia Warszawa
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,9 triệu EUR (ước tính)
Chỉ số mùa 26/27 của Michal Ševčík
Sau 6 trận mùa 26/27 tại VĐQG Ba Lan, Michal Ševčík đóng góp 1 bàn. Điểm số trung bình mỗi trận là 7,02.
- 6 Trận
- 367 Phút
- 1 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 1,01 xG
- 0,71 xA
- 10 Sút
- 5 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 7,02 Điểm trung bình
Michal Ševčík thi đấu thế nào gần đây?
Qua 5 lần ra sân gần đây nhất, Michal Ševčík tích luỹ 322 phút thi đấu. Trung bình các trận đó, anh đạt 6,84 điểm.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 20-09 | Jagiellonia Białystok | 1–3 | 57 | 0/0 | 6,6 |
| 13-09 | Widzew Łódź | 1–1 | 73 | 0/0 | 7,4 |
| 05-09 | Motor Lublin | 2–3 | 66 | 0/0 | 7,0 |
| 28-08 | Śląsk Wrocław | 1–1 | 45 | 0/0 | 6,3 |
| 22-08 | Piast Gliwice | 1–1 | 81 | 0/0 | 6,9 |
Michal Ševčík đã khoác áo những đội nào?
Michal Ševčík có tên trong danh sách thi đấu của Legia Warszawa nhiều nhất, 9 lần theo dữ liệu từng mùa. Tổng cộng anh ghi 2 bàn qua 18 lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AC Sparta Praha | 23/24 | Cúp C2 Châu Âu | 8 | 0 | 0 | 0 | — |
| Legia Warszawa | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Mladá Boleslav | 2026 | Club Friendlies | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| AC Sparta Praha | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Legia Warszawa | 26/27 | Cúp Quốc gia Ba Lan | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Legia Warszawa | 26/27 | VĐQG Ba Lan | 8 | 310 | 1 | 0 | 7,10 |
| 1. FC Nürnberg | — | DFB Pokal | 1 | 62 | 1 | 0 | 7,00 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Michal Ševčík
- Michal Ševčík có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Ba Lan ghi nhận Michal Ševčík có 1 bàn qua 6 trận.
- Michal Ševčík đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Michal Ševčík đang thuộc biên chế Legia Warszawa, mang áo số 23 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Michal Ševčík bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Michal Ševčík 24 tuổi (sinh ngày 13/08/2002), cao 182 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Ba Lan · Lịch thi đấu Legia Warszawa
Cập nhật lần cuối: 17:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.