Mootez Zaddem — Tiền vệ, Club Africain

Mootez Zaddem

Tiền vệ trung tâm · Club Africain

Mootez Zaddem — Club Africain

Mootez Zaddem chuyển nhượng qua những CLB nào?

Giá trị chuyển nhượng của Mootez Zaddem được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 480 nghìn EUR khi đang ở Club Africain (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Valmiera FC sang Etoile Sportive Du Sahel theo dạng cho mượn ngày 10/09/2021.

NgàyTừĐếnPhí
7/3/2020—Valmiera FCKhông công bố
10/9/2021Valmiera FCEtoile Sportive Du SahelCho mượn
30/6/2022Etoile Sportive Du SahelValmiera FCTrở lại sau cho mượn
9/8/2022Valmiera FCEspérance Sportive De Tunis500 nghìn EUR
31/1/2024Espérance Sportive De TunisAl-MasryCho mượn
31/7/2024Al-MasryEspérance Sportive De TunisTrở lại sau cho mượn
21/1/2025Espérance Sportive De TunisModern Sport FCCho mượn
30/6/2025Modern Sport FCEspérance Sportive De TunisTrở lại sau cho mượn
7/9/2025Espérance Sportive De TunisErbil SC100 nghìn EUR
28/1/2026Erbil SCAl-ShortaKhông công bố
7/7/2026Erbil SCClub AfricainKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Mootez Zaddem, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mootez Zaddem sinh ngày 05/01/2001, mang quốc tịch Tunisia; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 4 câu lạc bộ. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 07/07/2026, khi anh từ Erbil SC chuyển tới Club Africain. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Club Africain. Tại Club Africain, anh mang áo số 30 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2028.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 07/03/2020, khi anh gia nhập Valmiera FC, năm anh bước sang tuổi 19. Hồ sơ ghi cho anh 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Valmiera FC. Số liệu ở đội này trải từ mùa 20/21 đến mùa 21/22. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 20/21 ở Valmiera FC tại Cúp C2 Châu Âu, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 19 tuổi. Ngày 09/08/2022, anh từ Valmiera FC chuyển tới Espérance Sportive De Tunis với mức phí 500 nghìn EUR. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 11 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Espérance Sportive De Tunis. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 22/23 tại CAF Champions League cùng Espérance Sportive De Tunis, với 7 lần, năm anh bước sang tuổi 21. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 22 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 4 đội bóng.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Mootez Zaddem

Mootez Zaddem đang khoác áo Club Africain ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 07/07/2026. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2028.

Câu lạc bộ
Club Africain
Giải đấu
VĐQG Tunisia
Số áo
30
Gia nhập
07/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Mootez Zaddem là ai?

Sinh ngày 05/01/2001, Mootez Zaddem là tiền vệ và hiện thuộc Club Africain. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là tiền vệ trung tâm.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
5/1/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Tunisia
Chiều cao
185 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
30
CLB hiện tại
Club Africain
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị ước tính
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp Mootez Zaddem theo mùa

Mootez Zaddem có tên trong danh sách thi đấu của Espérance Sportive De Tunis nhiều nhất, 11 lần theo dữ liệu từng mùa. 50% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Espérance Sportive De Tunis.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Valmiera FC20/21Cúp C2 Châu Âu1000—
Etoile Sportive Du Sahel21/22CAF Champions League6540006,62
Espérance Sportive De Tunis22/23CAF Champions League7383006,59
Espérance Sportive De Tunis23/24CAF Champions League213006,50
Club Africain2026VĐQG Tunisia2000—
Valmiera FC21/22Cúp C3 Châu Âu2000—
Tunisia2025World Cup Qualification CAF2000—
Espérance Sportive De Tunis2024VĐQG Tunisia214900—
Tunisia2022Giao hữu quốc tế2000—
Tunisia2024Giao hữu quốc tế219006,70

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê Mootez Zaddem mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Mootez Zaddem

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
29-08ES Hammam-Sousse1–0Không vào sân—
23-08ES Métlaoui0–1Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Mootez Zaddem

Quốc tịch của Mootez Zaddem là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mootez Zaddem mang quốc tịch Tunisia.
Mootez Zaddem đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Mootez Zaddem hiện khoác áo Club Africain, mang áo số 30 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Mootez Zaddem bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mootez Zaddem 25 tuổi (sinh ngày 05/01/2001), cao 185 cm.

Cập nhật lần cuối: 08:15 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.