Mustapha Isah — Tiền đạo, RAAL La Louvière

Mustapha Isah

Tiền đạo · RAAL La Louvière

Mustapha Isah — RAAL La Louvière

Mustapha Isah đang khoác áo đội nào?

Tại RAAL La Louvière, Mustapha Isah mang áo số 11, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2029. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 645 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở VĐQG Bỉ.

Câu lạc bộ
RAAL La Louvière
Giải đấu
VĐQG Bỉ
Số áo
11
Gia nhập
27/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)

Chỉ số mùa 26/27 của Mustapha Isah

Mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ, Mustapha Isah góp mặt 7 trận trong màu áo RAAL La Louvière. xG mùa này của anh dừng ở 3,71. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa.

  • 7 Trận
  • 561 Phút
  • 5 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 3,71 xG
  • 0,39 xA
  • 17 Sút
  • 6 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 7,54 Điểm trung bình

Thông tin tiểu sử Mustapha Isah

Cao 175 cm, Mustapha Isah là tiền đạo người Nigeria của RAAL La Louvière. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 175 cm. Chân thuận của anh là chân phải.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
23/7/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Nigeria
Chiều cao
175 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
11
CLB hiện tại
RAAL La Louvière
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)

Mustapha Isah qua những trận gần nhất

Ở 5 trận ra sân gần nhất, Mustapha Isah đạt điểm trung bình 7,40 theo dữ liệu chấm điểm từng trận. Tổng cộng anh ghi 3 bàn trong quãng này.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Oud-Heverlee Leuven2–0900/06,1
13-09KV Kortrijk3–0662/09,9
05-09Sint-Truidense VV4–0740/06,3
29-08KV Mechelen2–2891/07,8
21-08Standard Liège2–0900/06,9

Thống kê sự nghiệp Mustapha Isah

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Mustapha Isah là 22/23 tại Randers FC. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 12 bàn và 71 trận có tên trong danh sách thi đấu. Riêng Kristiansund BK chiếm 59% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Randers FC22/23VĐQG Đan Mạch831006,60
Randers FC23/24VĐQG Đan Mạch1481006,60
Randers FC24/25VĐQG Đan Mạch1000—
Kristiansund BK2026Club Friendlies5000—
RAAL La Louvière26/27VĐQG Bỉ6471507,78
Kristiansund BK2025VĐQG Na Uy291659626,79
Kristiansund BK2026VĐQG Na Uy13925116,44

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Mustapha Isah qua từng mùa

Câu chuyện sự nghiệp của Mustapha Isah trong dữ liệu là chặng đường qua 3 câu lạc bộ, tới RAAL La Louvière ở chặng gần nhất. Giai đoạn đang diễn ra tại RAAL La Louvière bắt đầu ngày 27/07/2026, khi anh đến từ Kristiansund BK với phí 1,8 triệu EUR. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ, anh ra sân 7 trận và ghi 5 bàn. Trong đội hình RAAL La Louvière, anh mang áo số 11, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.

Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 22/23 ở Randers FC tại VĐQG Đan Mạch, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 8 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 18 tuổi. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2023, khi anh chuyển từ Randers Freja U19 sang Randers FC, năm anh tròn 19 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 23 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Randers FC. Số liệu ở đội này trải từ mùa 22/23 đến mùa 24/25. Kristiansund BK đón anh ngày 30/01/2025 từ Randers FC. Ở đội này, hồ sơ ghi 7 bàn và 3 kiến tạo sau 42 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 12 bàn cùng 3 kiến tạo. Cùng quãng đó là 71 trận nằm trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 2025 tại VĐQG Na Uy cùng Kristiansund BK, với 6 bàn cùng 2 kiến tạo. Đó là năm anh bước sang tuổi 21.

Mustapha Isah từng chuyển tới đâu?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Mustapha Isah là từ Randers Freja U19 sang Randers FC ngày 01/07/2023, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Randers FC sang IK Start theo dạng cho mượn ngày 25/07/2024.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2023Randers Freja U19Randers FCKhông công bố
25/7/2024Randers FCIK StartCho mượn
31/12/2024IK StartRanders FCTrở lại sau cho mượn
30/1/2025Randers FCKristiansund BKKhông công bố
27/7/2026Kristiansund BKRAAL La Louvière1,8 triệu EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Mustapha Isah

Mustapha Isah đang khoác áo đội bóng nào?
RAAL La Louvière là CLB hiện tại của Mustapha Isah, mang áo số 11 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Mustapha Isah bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Mustapha Isah 22 tuổi (sinh ngày 23/07/2004), cao 175 cm.
Thành tích ghi bàn của Mustapha Isah mùa 26/27 ra sao?
Mustapha Isah ra sân 7 trận mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ và ghi 5 bàn.

Cập nhật lần cuối: 16:01 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.