Vincent Harper — Tiền vệ, Exeter City

Vincent Harper

Tiền vệ · Exeter City

Vincent Harper — Exeter City

Chuyển nhượng và giá trị của Vincent Harper

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Vincent Harper rời Walsall để tới Exeter City (14/08/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 8 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
14/8/2026WalsallExeter CityKhông công bố
31/7/2019Bristol City U21Gloucester CityKhông công bố
10/12/2019Bristol City U21Weston Super MareKhông công bố
9/1/2020Bristol City U21Bath CityKhông công bố
20/8/2021Bristol City U21Chippenham TownTự do
8/9/2021Chippenham TownEastleighTự do
1/7/2023EastleighExeter CityKhông công bố
1/7/2025Exeter CityWalsallTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Vincent Harper qua từng mùa

Ngoài Exeter City, CLB hiện tại, hồ sơ của Vincent Harper còn ghi số liệu ở 2 câu lạc bộ khác. Anh đến Exeter City ngày 14/08/2026 từ Walsall. Dữ liệu mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh ghi nhận anh có 6 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 bàn cùng 1 kiến tạo qua 72 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Exeter City. Tại Exeter City, anh mang áo số 24 và có hợp đồng kéo dài đến 31/05/2027.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 31/07/2019, khi anh chuyển từ Bristol City U21 sang Gloucester City, năm anh tròn 19 tuổi. Ngày 08/09/2021, anh từ Chippenham Town chuyển tới Eastleigh theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 5 bàn sau 77 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Eastleigh. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 21/22 ở Eastleigh tại National League Anh, nơi anh đóng góp 1 bàn. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 21. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 22/23 tại National League Anh cùng Eastleigh, với 4 bàn. Đó là năm anh tròn 22 tuổi. Gộp 3 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 7 bàn cùng 3 kiến tạo. Tổng cộng anh có 189 lần có tên trong danh sách thi đấu. Bên cạnh các CLB, anh có 3 trận cho Kenya, trong các giải đấu có trong dữ liệu.

CLB hiện tại của Vincent Harper

Vincent Harper đã ra sân 6 trận cho Exeter City ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Dữ liệu ghi nhận anh đến Exeter City ngày 14/08/2026.

Câu lạc bộ
Exeter City
Giải đấu
Hạng Tư Anh
Số áo
24
Gia nhập
14/08/2026
Hợp đồng đến
31/5/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Vincent Harper

Vincent Harper mang áo số 24 của Exeter City và chơi ở vị trí tiền vệ. Chân thuận của anh là chân trái.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
22/9/2000 (26 tuổi)
Quốc tịch
Kenya
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
24
CLB hiện tại
Exeter City
Hợp đồng đến
31/5/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Thống kê Vincent Harper mùa 26/27

6 trận mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh mang về cho Vincent Harper 0 bàn sau 486 phút. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng.

  • 6 Trận
  • 486 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,65 Điểm trung bình

Vincent Harper qua những trận gần nhất

Trong 5 trận ra sân gần nhất, Vincent Harper thi đấu tổng cộng 427 phút. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 85 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Tranmere Rovers0–0900/07,0
12-09Port Vale1–0790/06,8
01-09Barnet1–1940/06,5
29-08York City2–1940/06,5
22-08Accrington Stanley2–0700/06,4

Thống kê sự nghiệp Vincent Harper

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Vincent Harper có tên trong danh sách thi đấu 189 lần cho 3 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 7 bàn, 189 lần có tên trong danh sách.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Eastleigh21/22National League Anh39010—
Eastleigh22/23National League Anh36040—
Walsall25/26Hạng Tư Anh351962016,86
Exeter City26/27Hạng Tư Anh5396006,58
Exeter City23/24Hạng Ba Anh311458106,88
Exeter City24/25Hạng Ba Anh271018116,78
Walsall2026Club Friendlies1000—
Kenya2025World Cup Qualification CAF24600—
Kenya2023Giao hữu quốc tế1000—
Eastleigh21/22FA Cup1000—
Eastleigh22/23FA Cup1000—
Exeter City23/24FA Cup1000—
Exeter City24/25FA Cup383007,40
Walsall25/26FA Cup3218016,93
Exeter City—Carabao Cup4284006,90
Exeter City—Carabao Cup145006,30
Walsall—Carabao Cup190007,50
Walsall26/27Carabao Cup1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Vincent Harper ở đội tuyển quốc gia

Ở các giải được dữ liệu theo dõi, Vincent Harper có 3 trận trong màu áo Kenya.

Kenya 3 trận 0 bàn Lần gần nhất: 14/10/2025

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Câu hỏi thường gặp về Vincent Harper

Vincent Harper bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Vincent Harper 26 tuổi (sinh ngày 22/09/2000), cao 178 cm.
Vincent Harper ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Vincent Harper ra sân 6 trận mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh và ghi 0 bàn.
Vincent Harper hiện thuộc biên chế CLB nào?
Exeter City là CLB hiện tại của Vincent Harper, mang áo số 24 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 01:02 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.