Denzel De Roeve — Hậu vệ, Royale Union Saint-Gilloise

Denzel De Roeve

Hậu vệ phải · Royale Union Saint-Gilloise

Denzel De Roeve — Royale Union Saint-Gilloise

Các thương vụ chuyển nhượng của Denzel De Roeve

Dữ liệu chuyển nhượng của Denzel De Roeve gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 1,9 triệu EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
29/8/2026SK BrannRoyale Union Saint-Gilloise3,5 triệu EUR
3/3/2025Club NXT U23SK Brann400 nghìn EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Denzel De Roeve

Câu chuyện sự nghiệp của Denzel De Roeve trong dữ liệu là chặng đường qua 3 câu lạc bộ, tới Royale Union Saint-Gilloise ở chặng gần nhất. Anh đến Royale Union Saint-Gilloise ngày 29/08/2026 từ SK Brann, phí 3,5 triệu EUR. Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ ghi nhận anh có 5 lần ra sân, ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 6 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn cho Royale Union Saint-Gilloise. Tại Royale Union Saint-Gilloise, anh khoác áo số 21 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2031.

Hồ sơ ghi cho anh 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Club Brugge KV. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 22/23 đến 24/25. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 22/23 ở Club Brugge KV tại VĐQG Bỉ, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 18 tuổi. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 03/03/2025, khi anh chuyển từ Club NXT U23 sang SK Brann với mức phí 400 nghìn EUR, năm anh bước sang tuổi 21. Hồ sơ ghi cho anh 4 bàn cùng 5 kiến tạo sau 62 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo SK Brann. Số liệu ở đội này trải từ mùa 25/26 đến mùa 2026. Gộp 3 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 5 bàn và 5 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 70 trận nằm trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 2025 tại VĐQG Na Uy cùng SK Brann, với 3 bàn cùng 2 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 21 tuổi.

CLB hiện tại của Denzel De Roeve

Tại Royale Union Saint-Gilloise, Denzel De Roeve mang áo số 21, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2031. Dữ liệu ghi nhận anh đến Royale Union Saint-Gilloise ngày 29/08/2026.

Giải đấu
VĐQG Bỉ
Số áo
21
Gia nhập
29/08/2026
Hợp đồng đến
30/6/2031
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,9 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Denzel De Roeve

Ở tuổi 22, Denzel De Roeve đang là hậu vệ trong đội hình Royale Union Saint-Gilloise. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.

Vị trí
Hậu vệ phải
Ngày sinh
10/8/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Bỉ
Chiều cao
175 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
21
Hợp đồng đến
30/6/2031
Giá trị ước tính
≈ 1,9 triệu EUR (ước tính)

Chỉ số mùa 26/27 của Denzel De Roeve

Mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ, Denzel De Roeve góp mặt 5 trận trong màu áo Royale Union Saint-Gilloise. Mỗi trận anh có trung bình 23 phút trên sân.

  • 5 Trận
  • 115 Phút
  • 1 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,18 xG
  • 0,03 xA
  • 2 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,86 Điểm trung bình

Denzel De Roeve qua những trận gần nhất

Denzel De Roeve có 115 phút thi đấu ở 5 trận ra sân gần nhất, đóng góp 1 bàn. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 23 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Royal Antwerp FC0–2261/07,7
12-09Lommel SK5–0260/06,6
05-09RC Sporting Charleroi2–3180/06,5
02-09Sint-Truidense VV0–3250/06,8
30-08RSC Anderlecht3–0200/06,7

Denzel De Roeve đã khoác áo những đội nào?

Theo thống kê từng mùa, Denzel De Roeve ghi 5 bàn qua 70 lần có tên trong danh sách thi đấu. 89% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở SK Brann.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Club Brugge KV22/23VĐQG Bỉ1000—
Club Brugge KV24/25VĐQG Bỉ1000—
SK Brann25/26Cúp C2 Châu Âu14735017,02
SK Brann25/26Cúp C1 Châu Âu239006,60
SK Brann26/27Cúp C3 Châu Âu690006,50
SK Brann2026Club Friendlies2000—
Royale Union Saint-Gilloise26/27VĐQG Bỉ5115106,86
Royale Union Saint-Gilloise26/27Cúp C2 Châu Âu127006,80
SK Brann2025VĐQG Na Uy281433326,98
SK Brann2026VĐQG Na Uy12946127,09

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Denzel De Roeve

Denzel De Roeve hiện thuộc biên chế CLB nào?
Denzel De Roeve hiện khoác áo Royale Union Saint-Gilloise, mang áo số 21 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Denzel De Roeve bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Denzel De Roeve 22 tuổi (sinh ngày 10/08/2004), cao 175 cm.
Denzel De Roeve có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Denzel De Roeve ra sân 5 trận mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ và ghi 1 bàn.

Cập nhật lần cuối: 19:05 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.