Miguel Freckleton — Hậu vệ, LASK

Miguel Freckleton

Hậu vệ · LASK

Miguel Freckleton — LASK

Các thương vụ chuyển nhượng của Miguel Freckleton

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Miguel Freckleton là từ Bristol Rovers U18 sang Mangotsfield United FC ngày 01/07/2021, phí chuyển nhượng tự do. Hồ sơ định giá anh khoảng 215 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2021Bristol Rovers U18Mangotsfield United FCTự do
1/7/2021Bristol Rovers U18Mangotsfield UnitedTự do
11/11/2022Sheffield United U21WealdstoneKhông công bố
23/3/2023Sheffield United U21Yeovil TownKhông công bố
30/8/2023Sheffield United U21ChesterfieldKhông công bố
26/7/2024Sheffield United U21Swindon TownKhông công bố
24/7/2025Sheffield United U21St. MirrenKhông công bố
2/7/2026St. MirrenLASKKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Miguel Freckleton

Ngoài LASK, CLB hiện tại, hồ sơ của Miguel Freckleton còn ghi số liệu ở 5 câu lạc bộ khác. Giai đoạn đang diễn ra tại LASK bắt đầu ngày 02/07/2026, khi anh đến từ St. Mirren. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Áo, anh có 2 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 9 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo LASK. Tại LASK, anh mang áo số 3 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2029.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2021, khi anh chuyển từ Bristol Rovers U18 sang Mangotsfield United FC dưới dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 18. Ngày 11/11/2022, anh rời Sheffield United U21 sang Wealdstone. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 1 bàn sau 14 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Wealdstone. Ngày 24/07/2025, anh chuyển từ Sheffield United U21 sang St. Mirren. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 4 bàn và 1 kiến tạo qua 40 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo St. Mirren. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 25/26 tại VĐQG Scotland cùng St. Mirren, với 4 bàn và 1 kiến tạo. Đó là năm anh tròn 22 tuổi. Gộp 6 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 6 bàn cùng 4 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 126 lần có tên trong danh sách thi đấu.

Miguel Freckleton thuộc biên chế CLB nào?

Miguel Freckleton đã ra sân 2 trận cho LASK ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Dữ liệu ghi nhận anh đến LASK ngày 02/07/2026.

Câu lạc bộ
LASK
Giải đấu
VĐQG Áo
Số áo
3
Gia nhập
02/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử Miguel Freckleton

Cao 193 cm, Miguel Freckleton là hậu vệ người Jamaica của LASK. Chân thuận của anh là chân trái.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
6/8/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Jamaica
Chiều cao
193 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
3
CLB hiện tại
LASK
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Số liệu mùa 26/27 của Miguel Freckleton

Mùa 26/27 tại VĐQG Áo, Miguel Freckleton góp mặt 2 trận trong màu áo LASK. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,90.

  • 2 Trận
  • 27 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,01 xA
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,90 Điểm trung bình

Miguel Freckleton thi đấu thế nào gần đây?

Ở 2 trận ra sân gần nhất, Miguel Freckleton đạt điểm trung bình 6,90 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
13-09SK Sturm Graz2–1Không vào sân——
01-09Wolfsberger AC1–3Không vào sân——
29-08SCR Altach3–0260/06,9
14-08SV Ried4–1Không vào sân——
09-08FK Austria Wien0–210/0—

Sự nghiệp Miguel Freckleton theo mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Miguel Freckleton là 22/23 tại Wealdstone. Số liệu từng mùa cộng dồn: 6 bàn, 126 lần có tên trong danh sách.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
St. Mirren25/26VĐQG Scotland403195417,11
LASK26/27VĐQG Áo627006,90
Wealdstone22/23National League Anh14010—
Yeovil Town22/23National League Anh8000—
Chesterfield23/24National League Anh211226026,68
Swindon Town24/25Hạng Tư Anh292364116,94
LASK2026Club Friendlies381006,40
Chesterfield23/24FA Cup319006,50
Swindon Town24/25FA Cup1000—
LASK26/27Cúp C1 Châu Âu321008,10
Swindon Town—Carabao Cup171006,70

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Miguel Freckleton

Miguel Freckleton có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Áo ghi nhận Miguel Freckleton có 0 bàn qua 2 trận.
Miguel Freckleton đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Miguel Freckleton hiện khoác áo LASK, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Miguel Freckleton bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Miguel Freckleton 23 tuổi (sinh ngày 06/08/2003), cao 193 cm.

Cập nhật lần cuối: 11:01 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.