Miguel Morais — Hậu vệ, Ponte Preta

Miguel Morais

Hậu vệ · Ponte Preta

Miguel Morais — Ponte Preta

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Miguel Morais

Ở mùa 2026 tại Hạng Hai Brazil, Miguel Morais ra sân 15 trận, ghi 1 bàn. Anh nhận 3 thẻ vàng trong mùa. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,55.

  • 15 Trận
  • 590 Phút
  • 1 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 1,08 xG
  • 0,06 xA
  • 16 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 3 Thẻ vàng
  • 6,55 Điểm trung bình

Miguel Morais qua những trận gần nhất

Miguel Morais có 284 phút thi đấu ở 4 trận ra sân gần nhất. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 71 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09CRB1–0Không vào sân——
15-09Londrina6–0550/06,6
11-09Sport Recife2–0830/06,5
06-09São Bernardo0–2820/06,2
30-08América Mineiro2–0640/06,2

Tiểu sử Miguel Morais

Miguel Morais là hậu vệ người Brazil, hiện khoác áo Ponte Preta. Anh mang áo số 17 tại Ponte Preta.

Vị trí
Hậu vệ
Quốc tịch
Brazil
Số áo
17
CLB hiện tại
Ponte Preta

Câu lạc bộ và hợp đồng của Miguel Morais

Miguel Morais đang khoác áo Ponte Preta ở vị trí hậu vệ. Số áo hiện tại là 17. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Hạng Hai Brazil.

Câu lạc bộ
Ponte Preta
Giải đấu
Hạng Hai Brazil
Số áo
17

Hành trình sự nghiệp của Miguel Morais

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Miguel Morais có tên trong danh sách thi đấu 22 lần cho Ponte Preta. Riêng Ponte Preta chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Tổng cộng anh ghi 1 bàn qua 22 lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Ponte Preta2026Hạng Hai Brazil22590106,55

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Miguel Morais

Miguel Morais là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Miguel Morais mang quốc tịch Brazil.
Miguel Morais đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Miguel Morais hiện khoác áo Ponte Preta, mang áo số 17 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Miguel Morais ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Miguel Morais ra sân 15 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Brazil và ghi 1 bàn.

Cập nhật lần cuối: 06:45 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.