Alex Reid — Tiền đạo, Barrow AFC

Alex Reid

Tiền đạo · Barrow AFC

Alex Reid — Barrow AFC

Chặng đường sự nghiệp Alex Reid

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Alex Reid thuộc biên chế Barrow AFC, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 10 câu lạc bộ khác. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/01/2014, lúc anh gia nhập Ånge IF, năm anh tròn 19 tuổi. Ngày 01/01/2015, anh rời Ånge IF sang Solihull Moors theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 8 bàn qua 22 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Solihull Moors. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 16/17 ở Fleetwood Town tại Hạng Ba Anh, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 21 tuổi. Ngày 21/07/2020, anh từ Stevenage chuyển tới Stockport County theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 18 bàn sau 65 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Stockport County.

Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 20/21 tại National League Anh ở Stockport County là mùa cao nhất trong dữ liệu với 17 bàn. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 25. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 17/18 tại National League Anh ở Solihull Moors, với 1 bàn. Gộp 11 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 68 bàn cùng 2 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 259 lần có tên trong danh sách thi đấu. Chặng hiện tại gắn với Barrow AFC, và ở mùa 26/27 tại National League Anh anh ra sân 1 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 9 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Barrow AFC. Hồ sơ hiện tại ở Barrow AFC ghi anh khoác áo số 9 và có hợp đồng tới 30/06/2028.

Hành trình sự nghiệp của Alex Reid

Các đội Alex Reid từng khoác áo theo dữ liệu gồm Solihull Moors, AFC Fylde, Dagenham & Redbridge và 8 đội khác. Số liệu từng mùa cộng dồn: 68 bàn, 259 lần có tên trong danh sách. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 16/17 ở Fleetwood Town.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Solihull Moors17/18National League Anh1010—
AFC Fylde18/19National League Anh5000—
Dagenham & Redbridge19/20National League Anh7030—
Ebbsfleet United19/20National League Anh6020—
Stockport County20/21National League Anh440170—
Stockport County21/22National League Anh16010—
Solihull Moors22/23National League Anh19070—
Oldham Athletic22/23National League Anh20040—
Oldham Athletic23/24National League Anh17533506,91
Wealdstone24/25National League Anh3027001607,04
Oldham Athletic24/25National League Anh8196006,52
Hartlepool United25/26National League Anh4132001226,99
Barrow AFC26/27National League Anh919006,50
Stevenage18/19Hạng Tư Anh22000—
Fleetwood Town16/17Hạng Ba Anh2000—
Barrow AFC2026Club Friendlies1000—
Ebbsfleet United19/20FA Cup1000—
Stockport County20/21FA Cup362006,20
Stockport County21/22FA Cup215006,40
Solihull Moors22/23FA Cup2000—
Oldham Athletic23/24FA Cup1000—
Wealdstone24/25FA Cup290006,90
Stevenage—Carabao Cup1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Tiểu sử Alex Reid

Alex Reid mang áo số 9 của Barrow AFC và chơi ở vị trí tiền đạo. Hợp đồng với Barrow AFC được ghi nhận đến 30/06/2028. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Anh.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
6/9/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
192 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
9
CLB hiện tại
Barrow AFC
Hợp đồng đến
30/6/2028

Alex Reid đang khoác áo đội nào?

Tại Barrow AFC, Alex Reid mang áo số 9, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2028. Barrow AFC hiện thi đấu tại National League Anh theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Barrow AFC
Giải đấu
National League Anh
Số áo
9
Hợp đồng đến
30/6/2028

Alex Reid thi đấu ra sao mùa 26/27?

Mùa 26/27 tại National League Anh, Alex Reid góp mặt 1 trận trong màu áo Barrow AFC. Thời lượng trung bình mỗi trận là 19 phút. Mùa này anh tích luỹ 0,00 bàn thắng kỳ vọng (xG).

  • 1 Trận
  • 19 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,00 xG
  • 0,00 xA
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,50 Điểm trung bình

Các thương vụ chuyển nhượng của Alex Reid

Dữ liệu chuyển nhượng của Alex Reid gồm 20 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Ånge IF sang Solihull Moors ngày 01/01/2015, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2014—Ånge IFTự do
1/1/2015Ånge IFSolihull MoorsTự do
4/1/2017Rushall OlympicFleetwood TownKhông công bố
15/8/2017Fleetwood TownWrexhamCho mượn
15/11/2017WrexhamFleetwood TownTrở lại sau cho mượn
31/1/2018Fleetwood TownSolihull MoorsCho mượn
31/5/2018Solihull MoorsFleetwood TownTrở lại sau cho mượn
19/7/2018Fleetwood TownStevenageKhông công bố
8/2/2019StevenageAFC FyldeCho mượn
31/5/2019AFC FyldeStevenageTrở lại sau cho mượn
31/8/2019StevenageEbbsfleet UnitedCho mượn
6/1/2020Ebbsfleet UnitedStevenageTrở lại sau cho mượn
17/1/2020StevenageDagenham & RedbridgeCho mượn
31/5/2020Dagenham & RedbridgeStevenageTrở lại sau cho mượn
21/7/2020StevenageStockport CountyTự do
1/7/2022Stockport CountySolihull MoorsCho mượn
21/11/2022Solihull MoorsStockport CountyTrở lại sau cho mượn
22/11/2022Stockport CountyOldham AthleticTự do
8/10/2024Oldham AthleticWealdstoneCho mượn
2/1/2025WealdstoneOldham AthleticTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Phong độ gần đây của Alex Reid

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
26-09Southend United2–4Không vào sân—
19-09Aldershot Town1–0Không vào sân—
15-09Solihull Moors1–0Không vào sân—
12-09Worthing FC2–2Không vào sân—
05-09Sutton United3–0Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Alex Reid

Alex Reid bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Alex Reid 31 tuổi (sinh ngày 06/09/1995), cao 192 cm.
Alex Reid ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Dữ liệu mùa 26/27 tại National League Anh ghi nhận Alex Reid có 0 bàn qua 1 trận.
Alex Reid đang khoác áo đội bóng nào?
Alex Reid hiện khoác áo Barrow AFC, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.

Cập nhật lần cuối: 01:45 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.