Juan Christian — Tiền đạo, Juventude

Juan Christian

Tiền đạo cánh phải · Juventude

Juan Christian — Juventude

Chuyển nhượng và giá trị của Juan Christian

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Juan Christian rời Athletico U20 để tới Azuriz (01/09/2020). Lượt đắt nhất được ghi nhận là chuyến tới Riga FC, 470 nghìn EUR.

NgàyTừĐếnPhí
1/9/2020Athletico U20AzurizTự do
31/12/2021Grêmio U20AzurizKhông công bố
1/1/2022AzurizAl Hamriyah ClubKhông công bố
30/6/2022Al Hamriyah ClubAzurizKhông công bố
15/8/2022AzurizCruzeiroCho mượn
1/8/2023CruzeiroAzurizTrở lại sau cho mượn
2/8/2023AzurizVila Nova FCTự do
15/8/2024Vila Nova FCAlanyasporTự do
11/2/2025AlanyasporCuiabáTự do
9/1/2026CuiabáJuventudeKhông công bố
12/3/2026JuventudeRiga FC470 nghìn EUR
8/9/2026Riga FCJuventudeKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Juan Christian

Câu chuyện sự nghiệp của Juan Christian trong dữ liệu là chặng đường qua 6 câu lạc bộ, tới Juventude ở chặng gần nhất. Anh đến Juventude ngày 08/09/2026 từ Riga FC. Dữ liệu mùa 2026 tại Hạng Hai Brazil ghi nhận anh ra sân 1 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 3 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Juventude. Hồ sơ hiện tại ở Juventude ghi anh mang áo số 70 và có hợp đồng kéo dài đến 31/12/2026.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/09/2020, khi anh từ Athletico U20 chuyển tới Azuriz theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh tròn 19 tuổi. Anh cập bến Cruzeiro ngày 15/08/2022 từ Azuriz theo dạng cho mượn. Cộng mọi giải, anh có 20 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 kiến tạo tại đây. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2022 ở Cruzeiro tại Hạng Hai Brazil, nơi anh đóng góp 1 kiến tạo. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 21. Ngày 11/02/2025, anh chuyển từ Alanyaspor sang Cuiabá theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 4 bàn cùng 3 kiến tạo qua 36 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Cuiabá. Riga FC đón anh ngày 12/03/2026 từ Juventude với phí 470 nghìn EUR. Ở đội này, hồ sơ ghi 1 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Mùa đầu tiên có bàn thắng trong bảng số liệu là 2023 tại Hạng Hai Brazil ở Vila Nova FC, với 4 bàn. Tính trên 6 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 9 bàn và 8 kiến tạo. Cùng quãng đó là 112 lần có tên trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 2025 tại Hạng Hai Brazil cùng Cuiabá, với 4 bàn cùng 3 kiến tạo. Đó là năm anh bước sang tuổi 24.

Juan Christian thuộc biên chế CLB nào?

Tại Juventude, Juan Christian mang áo số 70, hợp đồng ghi nhận đến 31/12/2026. Anh cập bến Juventude từ 08/09/2026.

Câu lạc bộ
Juventude
Giải đấu
Hạng Hai Brazil
Số áo
70
Gia nhập
08/09/2026
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Juan Christian

Sinh ngày 10/03/2001, Juan Christian là tiền đạo và hiện thuộc Juventude. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 177 cm.

Vị trí
Tiền đạo cánh phải
Ngày sinh
10/3/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
177 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
70
CLB hiện tại
Juventude
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)

Số liệu mùa 2026 của Juan Christian

Sau 1 trận mùa 2026 tại Hạng Hai Brazil, Juan Christian đóng góp 0 bàn. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,30.

  • 1 Trận
  • 9 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,03 xG
  • 0,02 xA
  • 1 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,30 Điểm trung bình

Hành trình sự nghiệp của Juan Christian

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Juan Christian là 2022 tại Cruzeiro. Số liệu từng mùa cộng dồn: 9 bàn, 112 lần có tên trong danh sách.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Cruzeiro—Copa do Brasil2000—
Cuiabá—Copa do Brasil16400—
Juventude2026Copa do Brasil18100—
Cruzeiro2022Hạng Hai Brazil783016,33
Vila Nova FC2023Hạng Hai Brazil161007426,87
Vila Nova FC2024Hạng Hai Brazil181187126,63
Cuiabá2025Hạng Hai Brazil351501436,90
Juventude2026Hạng Hai Brazil29006,30
Alanyaspor24/25VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ1883006,70
Cruzeiro2023VĐQG Brazil11000—
Riga FC26/27Cúp C1 Châu Âu1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Phong độ gần đây của Juan Christian

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Sport Recife2–1Không vào sân——
13-09Athletic Club0–290/06,3

Câu hỏi thường gặp về Juan Christian

Juan Christian đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Juan Christian đang thuộc biên chế Juventude, mang áo số 70 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Juan Christian bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Juan Christian 25 tuổi (sinh ngày 10/03/2001), cao 177 cm.
Juan Christian ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Dữ liệu mùa 2026 tại Hạng Hai Brazil ghi nhận Juan Christian có 0 bàn qua 1 trận.

Cập nhật lần cuối: 06:30 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.