
Lennart Moser
Thủ môn ·
Fagiano Okayama
Các thương vụ chuyển nhượng của Lennart Moser
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Lennart Moser là từ 1. FC Union Berlin U19 sang 1. FC Union Berlin ngày 01/07/2017, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: 1. FC Union Berlin sang Energie Cottbus theo dạng cho mượn ngày 04/07/2019.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2017 | 1. FC Union Berlin U19 | 1. FC Union Berlin | Không công bố |
| 4/7/2019 | 1. FC Union Berlin | Energie Cottbus | Cho mượn |
| 20/1/2020 | Energie Cottbus | 1. FC Union Berlin | Trở lại sau cho mượn |
| 21/1/2020 | 1. FC Union Berlin | Cercle Brugge | Cho mượn |
| 30/6/2020 | Cercle Brugge | 1. FC Union Berlin | Trở lại sau cho mượn |
| 1/1/2021 | 1. FC Union Berlin | Austria Klagenfurt | Không công bố |
| 30/6/2022 | Austria Klagenfurt | 1. FC Union Berlin | Không công bố |
| 1/7/2022 | 1. FC Union Berlin | KAS Eupen | 150 nghìn EUR |
| 31/8/2023 | KAS Eupen | No team | Không công bố |
| 27/1/2024 | No team | Kolding IF | Không công bố |
| 12/1/2026 | Kolding IF | Fagiano Okayama | 300 nghìn EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Lennart Moser, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Số liệu theo mùa của Lennart Moser bắt đầu từ mùa 18/19 cùng 1. FC Union Berlin, năm anh tròn 19 tuổi. Anh đến Fagiano Okayama ngày 12/01/2026 từ Kolding IF theo mức phí 300 nghìn EUR. Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản ghi nhận anh ra sân 7 trận với 9 pha cứu thua. Cộng các giải, hồ sơ ghi 23 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Fagiano Okayama. Trong đội hình Fagiano Okayama, anh khoác áo số 1.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2017, khi anh từ 1. FC Union Berlin U19 chuyển tới 1. FC Union Berlin, năm anh tròn 18 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 7 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo 1. FC Union Berlin. Mùa 18/19 tại Bundesliga ghi nhận anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Anh cập bến KAS Eupen ngày 01/07/2022 từ 1. FC Union Berlin theo mức phí 150 nghìn EUR. Cộng mọi giải, anh có 34 trận nằm trong danh sách thi đấu tại đây. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 22/23 tại VĐQG Bỉ ở KAS Eupen, với 32 lần, năm anh tròn 23 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 72 trận có tên trong danh sách thi đấu qua 5 đội bóng.
Lennart Moser thuộc biên chế CLB nào?
Lennart Moser thi đấu cho Fagiano Okayama tại VĐQG Nhật Bản theo dữ liệu mùa gần nhất. Ngày chuyển đến Fagiano Okayama trong hồ sơ là 12/01/2026.
- Câu lạc bộ
- Fagiano Okayama
- Giải đấu
- VĐQG Nhật Bản
- Số áo
- 1
- Gia nhập
- 12/01/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)
Tiểu sử và thông tin cá nhân Lennart Moser
Lennart Moser là thủ môn mang quốc tịch Đức và đang thuộc biên chế Fagiano Okayama. Hồ sơ ghi Lennart Moser chào đời ngày 06/12/1999, tức 26 tuổi.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 6/12/1999 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Đức
- Chiều cao
- 196 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 1
- CLB hiện tại
- Fagiano Okayama
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,6 triệu EUR (ước tính)
Chỉ số mùa 26/27 của Lennart Moser
Sau 7 trận mùa 26/27 tại VĐQG Nhật Bản, Lennart Moser để thủng lưới 8 bàn. Tính trên 7 trận, anh có 9 pha cứu thua và 8 bàn thua.
- 7 Trận
- 630 Phút
- 9 Cứu thua
- 8 Thủng lưới
- 0 Thẻ vàng
- 6,40 Điểm trung bình
Lennart Moser qua những trận gần nhất
Trong 5 trận ra sân gần nhất, Lennart Moser thi đấu tổng cộng 450 phút. Trung bình các trận đó, anh đạt 6,34 điểm.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Điểm |
|---|---|---|---|---|
| 19-09 | Kyoto Sanga FC | 1–2 | 90 | 6,2 |
| 13-09 | Urawa Red Diamonds | 1–2 | 90 | 5,6 |
| 06-09 | Sanfrecce Hiroshima | 3–2 | 90 | 7,0 |
| 02-09 | JEF United Chiba | 1–2 | 90 | 6,5 |
| 29-08 | Nagoya Grampus | 2–1 | 90 | 6,4 |
Lennart Moser đã khoác áo những đội nào?
Hồ sơ sự nghiệp của Lennart Moser trải qua ít nhất 6 mùa có số liệu. Hồ sơ trải qua 5 đội bóng.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cercle Brugge | 19/20 | VĐQG Bỉ | 7 | 0 | 0 | 0 | — |
| KAS Eupen | 22/23 | VĐQG Bỉ | 32 | 2745 | 0 | 0 | 6,70 |
| KAS Eupen | 23/24 | VĐQG Bỉ | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| 1. FC Union Berlin | 20/21 | Bundesliga | 5 | 0 | 0 | 0 | — |
| 1. FC Union Berlin | 18/19 | Bundesliga | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Fagiano Okayama | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Fagiano Okayama | 26/27 | VĐQG Nhật Bản | 6 | 540 | 0 | 0 | 6,43 |
| Energie Cottbus | — | DFB Pokal | 1 | 90 | 0 | 0 | 7,10 |
| 1. FC Union Berlin | — | DFB Pokal | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Fagiano Okayama | 2026 | VĐQG Nhật Bản | 17 | 1080 | 0 | 0 | 6,87 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Lennart Moser
- Lennart Moser bắt bao nhiêu trận mùa 26/27?
- Ở mùa 26/27, Lennart Moser bắt 7 trận với 9 pha cứu thua và để thủng lưới 8 bàn.
- Lennart Moser đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Lennart Moser đang thuộc biên chế Fagiano Okayama, mang áo số 1 và chơi ở vị trí thủ môn.
- Lennart Moser bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Lennart Moser 26 tuổi (sinh ngày 06/12/1999), cao 196 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Nhật Bản · Lịch thi đấu Fagiano Okayama
Cập nhật lần cuối: 15:26 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.