Luís Rocha — Hậu vệ, Lusitânia Lourosa

Luís Rocha

Hậu vệ trái · Lusitânia Lourosa

Luís Rocha — Lusitânia Lourosa

Luís Rocha thuộc biên chế CLB nào?

Luís Rocha thuộc biên chế Lusitânia Lourosa, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 110 nghìn EUR (ước tính). Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2027. Trong đội, anh nhận áo số 16.

Câu lạc bộ
Lusitânia Lourosa
Số áo
16
Gia nhập
01/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử và thông tin cá nhân Luís Rocha

Luís Rocha là hậu vệ 33 tuổi đang chơi cho Lusitânia Lourosa. Hợp đồng với Lusitânia Lourosa được ghi nhận đến 30/06/2027. Dữ liệu xếp anh vào nhóm hậu vệ trái.

Vị trí
Hậu vệ trái
Ngày sinh
26/6/1993 (33 tuổi)
Quốc tịch
Bồ Đào Nha
Chiều cao
174 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
16
CLB hiện tại
Lusitânia Lourosa
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)

Thống kê sự nghiệp Luís Rocha

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Luís Rocha là 12/13 tại Vitória SC. Số liệu từng mùa cộng dồn: 7 bàn, 315 lần có tên trong danh sách. Riêng Legia Warszawa chiếm 23% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
GFS Panetolikos16/17VĐQG Hy Lạp27010—
GFS Panetolikos17/18VĐQG Hy Lạp19000—
Vitória SC12/13VĐQG Bồ Đào Nha9000—
Vitória SC13/14VĐQG Bồ Đào Nha18002—
Vitória SC14/15VĐQG Bồ Đào Nha7002—
Vitória SC15/16VĐQG Bồ Đào Nha18723106,52
Vitória SC13/14Cúp C2 Châu Âu390006,90
Vitória SC15/16Cúp C2 Châu Âu2000—
Legia Warszawa19/20Cúp C2 Châu Âu6000—
Legia Warszawa18/19VĐQG Ba Lan15000—
Legia Warszawa19/20VĐQG Ba Lan32000—
KS Cracovia20/21VĐQG Ba Lan10000—
Legia Warszawa20/21VĐQG Ba Lan12000—
KS Cracovia21/22VĐQG Ba Lan33421016,58
GFS Panetolikos18/19VĐQG Hy Lạp12000—
Legia Warszawa20/21Cúp C1 Châu Âu2000—
Tondela—Taça da Liga4000—
Tondela23/24Cúp Quốc gia Bồ Đào Nha2000—
Vitória SC B14/15Hạng Hai Bồ Đào Nha8011—
Vitória SC B15/16Hạng Hai Bồ Đào Nha8010—
Tondela2023Hạng Hai Bồ Đào Nha26740126,82
Lusitânia Lourosa2025Hạng Hai Bồ Đào Nha292215206,64
Lusitânia Lourosa2026Hạng Hai Bồ Đào Nha5000—
Legia Warszawa19/20Cúp Quốc gia Ba Lan3000—
KS Cracovia20/21Cúp Quốc gia Ba Lan2000—
Legia Warszawa20/21Cúp Quốc gia Ba Lan2000—
KS Cracovia21/22Cúp Quốc gia Ba Lan1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Luís Rocha

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Luís Rocha thuộc biên chế Lusitânia Lourosa, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 6 câu lạc bộ khác. Ngày 01/07/2025, anh rời AE Kifisia sang Lusitânia Lourosa theo dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Cộng các giải, hồ sơ ghi 34 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 2 bàn trong màu áo Lusitânia Lourosa. Hồ sơ hiện tại ở Lusitânia Lourosa ghi anh khoác áo số 16 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2012, lúc anh chuyển từ Vitória SC U19 sang Vitória SC B, năm anh tròn 19 tuổi. Ở Vitória SC B, dữ liệu ghi cho anh 2 bàn cùng 1 kiến tạo qua 16 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 14/15 đến 15/16. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 12/13 ở Vitória SC tại VĐQG Bồ Đào Nha, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 9 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 19 tuổi. Ngày 05/01/2019, anh từ GFS Panetolikos chuyển tới Legia Warszawa với mức phí 150 nghìn EUR. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 72 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Legia Warszawa. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2023 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha trong màu áo Tondela, khi anh có 1 bàn cùng 2 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 30. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 14/15 tại Hạng Hai Bồ Đào Nha cùng Vitória SC B, khi anh ghi 1 bàn, năm anh tròn 21 tuổi. Tính trên 7 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 7 bàn và 8 kiến tạo. Cùng quãng đó là 315 trận nằm trong danh sách thi đấu.

Luís Rocha chuyển nhượng qua những CLB nào?

Giá trị chuyển nhượng của Luís Rocha được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 110 nghìn EUR khi đang ở Lusitânia Lourosa (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 11 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2006——Không công bố
1/7/2012Vitória SC U19Vitória SC BKhông công bố
1/7/2015Vitória SC BVitória SCKhông công bố
1/7/2016Vitória SCGFS PanetolikosTự do
5/1/2019GFS PanetolikosLegia Warszawa150 nghìn EUR
24/2/2021Legia WarszawaKS CracoviaTự do
1/7/2022KS CracoviaNo teamKhông công bố
1/10/2022No teamChania City FCKhông công bố
3/7/2023Chania City FCTondelaTự do
24/7/2024TondelaAE KifisiaTự do
1/7/2025AE KifisiaLusitânia LourosaTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Luís Rocha mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Luís Rocha

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
14-09Sporting CP B U211–2Không vào sân—
07-09AVS - Futebol SAD2–1Không vào sân—
29-08Académica Coimbra0–2Không vào sân—
22-08Torreense2–2Không vào sân—
16-08Amarante FC0–1Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Luís Rocha

Luís Rocha mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Luís Rocha là Bồ Đào Nha.
Luís Rocha đang khoác áo đội bóng nào?
Lusitânia Lourosa là CLB hiện tại của Luís Rocha, mang áo số 16 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Luís Rocha bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Luís Rocha 33 tuổi (sinh ngày 26/06/1993), cao 174 cm.

Cập nhật lần cuối: 18:41 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.