
Paulo Victor
Thủ môn ·
Alanyaspor
Chỉ số mùa 26/27 của Paulo Victor
Sau 6 trận mùa 26/27 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, Paulo Victor để thủng lưới 6 bàn. Tính trên 6 trận, anh có 23 pha cứu thua và 6 bàn thua. Mỗi trận anh có trung bình 90 phút trên sân.
- 6 Trận
- 540 Phút
- 23 Cứu thua
- 6 Thủng lưới
- 0 Thẻ vàng
- 7,70 Điểm trung bình
Paulo Victor thi đấu thế nào gần đây?
Qua 5 lần ra sân gần đây nhất, Paulo Victor tích luỹ 450 phút thi đấu. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 90 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Điểm |
|---|---|---|---|---|
| 19-09 | Çorum FK | 1–2 | 90 | 7,0 |
| 12-09 | Göztepe | 2–2 | 90 | 5,9 |
| 07-09 | Çaykur Rizespor | 0–1 | 90 | 8,5 |
| 30-08 | Eyüpspor | 2–1 | 90 | 7,2 |
| 23-08 | Beşiktaş JK | 1–0 | 90 | 9,6 |
Hồ sơ cầu thủ Paulo Victor
Paulo Victor là thủ môn người Brazil 39 tuổi, hiện khoác áo Alanyaspor. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 187 cm. Chân thuận của anh là chân trái.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 12/1/1987 (39 tuổi)
- Quốc tịch
- Brazil
- Chiều cao
- 187 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 48
- CLB hiện tại
- Alanyaspor
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Câu lạc bộ và hợp đồng của Paulo Victor
Tại Alanyaspor, Paulo Victor mang áo số 48, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2027. Dữ liệu định giá anh khoảng 55 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ.
- Câu lạc bộ
- Alanyaspor
- Giải đấu
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- Số áo
- 48
- Gia nhập
- 26/07/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp Paulo Victor theo mùa
Các đội Paulo Victor từng khoác áo theo dữ liệu gồm Flamengo, Grêmio, Gaziantepspor và 3 đội khác. Riêng Grêmio chiếm 36% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Hồ sơ trải qua 6 đội bóng.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Flamengo | — | Copa do Brasil | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Grêmio | — | Copa do Brasil | 4 | 90 | 0 | 0 | 6,70 |
| Grêmio | — | Copa do Brasil | 6 | 549 | 0 | 0 | 6,93 |
| Gaziantepspor | 16/17 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | 14 | 1260 | 0 | 0 | 6,75 |
| Grêmio | — | Copa do Brasil | 8 | 180 | 0 | 0 | 6,40 |
| Grêmio | — | Copa do Brasil | 2 | 180 | 0 | 0 | 7,30 |
| Al-Ettifaq | 22/23 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 30 | 2700 | 0 | 0 | 7,06 |
| Al-Ettifaq | 23/24 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 34 | 3060 | 0 | 0 | 7,14 |
| Flamengo | 2011 | VĐQG Brazil | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | 2012 | VĐQG Brazil | 38 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | 2013 | VĐQG Brazil | 36 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | 2014 | VĐQG Brazil | 37 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | 2015 | VĐQG Brazil | 24 | 1350 | 0 | 0 | 6,70 |
| Alanyaspor | 25/26 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | 34 | 1260 | 0 | 0 | 7,01 |
| Flamengo | 2016 | VĐQG Brazil | 29 | 450 | 0 | 0 | 7,56 |
| Grêmio | 2017 | VĐQG Brazil | 21 | 900 | 0 | 0 | 7,02 |
| Grêmio | 2018 | VĐQG Brazil | 37 | 1755 | 0 | 0 | 6,98 |
| Grêmio | 2019 | VĐQG Brazil | 29 | 2520 | 0 | 0 | 7,10 |
| Grêmio | 2021 | VĐQG Brazil | 3 | 90 | 0 | 0 | 6,60 |
| CS Marítimo | 21/22 | VĐQG Bồ Đào Nha | 32 | 2700 | 0 | 1 | 7,01 |
| Grêmio | 20/21 | VĐQG Brazil | 37 | 900 | 0 | 1 | 7,18 |
| Alanyaspor | 26/27 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | 6 | 540 | 0 | 0 | 7,70 |
| Flamengo | — | Copa Sudamericana | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | — | Copa Sudamericana | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | — | Copa Libertadores | 6 | 0 | 0 | 0 | — |
| Flamengo | — | Copa Libertadores | 6 | 0 | 0 | 0 | — |
| Grêmio | — | Copa Libertadores | 7 | 0 | 0 | 0 | — |
| Grêmio | — | Copa Libertadores | 12 | 0 | 0 | 0 | — |
| Grêmio | — | Copa Libertadores | 12 | 1080 | 0 | 0 | 6,88 |
| Grêmio | — | Copa Libertadores | 10 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Paulo Victor qua từng mùa
Câu chuyện sự nghiệp của Paulo Victor trong dữ liệu là chặng đường qua 6 câu lạc bộ, tới Alanyaspor ở chặng gần nhất. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 02/01/2008, lúc anh từ Flamengo U20 chuyển tới Flamengo, năm anh bước sang tuổi 21. Ở Flamengo, dữ liệu ghi cho anh 186 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Flamengo tại VĐQG Brazil ở mùa 2011, năm anh tròn 24 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần. Anh cập bến Grêmio ngày 13/07/2017 từ Flamengo theo dạng chuyển nhượng tự do. Cộng mọi giải, anh có 1 kiến tạo sau 188 trận nằm trong danh sách thi đấu tại đây.
Gộp 6 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 2 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 524 trận có tên trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 20/21 tại VĐQG Brazil ở Grêmio là mùa cao nhất trong dữ liệu với 1 kiến tạo. Khi đó là năm anh tròn 33 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Alanyaspor bắt đầu ngày 26/07/2025, khi anh đến từ Al-Rayyan theo dạng chuyển nhượng tự do. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, anh ra sân 6 trận với 23 pha cứu thua. Cộng các giải, hồ sơ ghi 40 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Alanyaspor. Trong đội hình Alanyaspor, anh khoác áo số 48, có hợp đồng tới 30/06/2027.
Paulo Victor từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Paulo Victor gồm 11 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Flamengo sang America-RJ ngày 10/02/2008, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 2/1/2008 | Flamengo U20 | Flamengo | Không công bố |
| 10/2/2008 | Flamengo | America-RJ | Không công bố |
| 10/5/2008 | America-RJ | Flamengo | Không công bố |
| 26/1/2017 | Flamengo | Gaziantepspor | Cho mượn |
| 30/6/2017 | Gaziantepspor | Flamengo | Trở lại sau cho mượn |
| 13/7/2017 | Flamengo | Grêmio | Tự do |
| 9/8/2021 | Grêmio | Marítimo | Tự do |
| 3/7/2022 | CS Marítimo | Al-Ettifaq | Tự do |
| 13/9/2024 | Al-Ettifaq | Al-Rayyan | Tự do |
| 26/7/2025 | Al-Rayyan | Alanyaspor | Tự do |
| 9/8/2021 | Grêmio | CS Marítimo | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Paulo Victor
- Paulo Victor bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Paulo Victor 39 tuổi (sinh ngày 12/01/1987), cao 187 cm.
- Paulo Victor bắt bao nhiêu trận mùa 26/27?
- Ở mùa 26/27, Paulo Victor bắt 6 trận với 23 pha cứu thua và để thủng lưới 6 bàn.
- Paulo Victor đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Alanyaspor là CLB hiện tại của Paulo Victor, mang áo số 48 và chơi ở vị trí thủ môn.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ · Lịch thi đấu Alanyaspor
Cập nhật lần cuối: 19:36 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.