Raheem Edwards — Hậu vệ, Toronto FC

Raheem Edwards

Hậu vệ · Toronto FC

Raheem Edwards — Toronto FC

Chuyển nhượng và giá trị của Raheem Edwards

Giá trị chuyển nhượng của Raheem Edwards được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 750 nghìn EUR khi đang ở Toronto FC (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 13 lượt di chuyển.

NgàyTừĐếnPhí
1/8/2015Toronto FC AcademyToronto FC IIKhông công bố
2/3/2017Toronto FC IIToronto FCKhông công bố
12/12/2017Toronto FCLos Angeles FCKhông công bố
13/12/2017Los Angeles FCCF MontréalKhông công bố
17/7/2018CF MontréalChicago Fire345 nghìn EUR
11/2/2020Chicago FireMinnesota UnitedKhông công bố
17/12/2020Minnesota UnitedLos Angeles FCKhông công bố
5/5/2021Los Angeles FCLas Vegas LightsCho mượn
6/5/2021Las Vegas LightsLos Angeles FCTrở lại sau cho mượn
7/1/2022Los Angeles FCLA GalaxyTự do
11/12/2023LA GalaxyCF Montréal371 nghìn EUR
30/1/2025CF MontréalNew York Red BullsTự do
17/2/2026New York Red BullsToronto FCTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Raheem Edwards qua từng mùa

Số liệu theo mùa của Raheem Edwards bắt đầu từ mùa 2016 cùng Toronto FC, năm anh tròn 21 tuổi. Anh đến Toronto FC ngày 17/02/2026 từ New York Red Bulls dưới dạng tự do. Dữ liệu mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS ghi nhận anh ra sân 13 trận. Cộng các giải, hồ sơ ghi 60 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn và 4 kiến tạo trong màu áo Toronto FC. Hồ sơ hiện tại ở Toronto FC ghi anh khoác áo số 44 và có hợp đồng kéo dài đến 31/12/2026.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/08/2015, lúc anh từ Toronto FC Academy chuyển tới Toronto FC II, năm anh bước sang tuổi 20. Mùa 2016 tại Nhà nghề Mỹ MLS ghi nhận anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Ngày 12/12/2017, anh từ Toronto FC chuyển tới Los Angeles FC. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 1 kiến tạo qua 33 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Los Angeles FC. CF Montréal đón anh ngày 13/12/2017 từ Los Angeles FC. Ở đội này, hồ sơ ghi 2 bàn cùng 5 kiến tạo sau 47 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Ngày 07/01/2022, anh từ Los Angeles FC chuyển tới LA Galaxy theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 3 bàn và 6 kiến tạo qua 65 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo LA Galaxy. Gộp 8 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 8 bàn cùng 19 kiến tạo. Tổng cộng anh có 275 trận nằm trong danh sách thi đấu. Bên cạnh các CLB, anh có 1 trận cho Jamaica, trong các giải đấu có trong dữ liệu. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2017 tại Nhà nghề Mỹ MLS trong màu áo Toronto FC, khi anh có 1 bàn và 4 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 22 tuổi.

Raheem Edwards thuộc biên chế CLB nào?

Hợp đồng của Raheem Edwards với Toronto FC được ghi nhận đến 31/12/2026. Toronto FC hiện thi đấu tại Nhà nghề Mỹ MLS theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Toronto FC
Số áo
44
Gia nhập
17/02/2026
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)

Raheem Edwards: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Ở tuổi 31, Raheem Edwards đang là hậu vệ trong đội hình Toronto FC. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 180 cm.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
15/7/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Jamaica
Chiều cao
180 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
44
CLB hiện tại
Toronto FC
Hợp đồng đến
31/12/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)

Raheem Edwards thi đấu ra sao mùa 2026?

Thống kê mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS của Raheem Edwards: 13 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Mùa này anh tích luỹ 0,14 bàn thắng kỳ vọng (xG).

  • 13 Trận
  • 756 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,14 xG
  • 0,84 xA
  • 4 Sút
  • 4 Đường chuyền quyết định
  • 3 Thẻ vàng
  • 1 Thẻ đỏ
  • 6,60 Điểm trung bình

Hành trình sự nghiệp của Raheem Edwards

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Raheem Edwards có tên trong danh sách thi đấu 275 lần cho 8 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 8 bàn, 275 lần có tên trong danh sách.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Toronto FC2016Nhà nghề Mỹ MLS1200—
Toronto FC2017Nhà nghề Mỹ MLS351064146,78
CF Montréal2018Nhà nghề Mỹ MLS19812206,63
Chicago Fire2018Nhà nghề Mỹ MLS13826116,61
Chicago Fire2019Nhà nghề Mỹ MLS4244106,95
Minnesota United2020Nhà nghề Mỹ MLS22309026,69
Los Angeles FC2021Nhà nghề Mỹ MLS331373016,65
LA Galaxy2022Nhà nghề Mỹ MLS332461136,72
LA Galaxy2023Nhà nghề Mỹ MLS321873236,83
CF Montréal2024Nhà nghề Mỹ MLS281621056,78
New York Red Bulls2025Nhà nghề Mỹ MLS301426006,83
Toronto FC2026Nhà nghề Mỹ MLS24756006,60
Las Vegas Lights2021USL Championship165005,90
Canada2022Giao hữu quốc tế159006,90
Jamaica2026Giao hữu quốc tế1000—
Canada22/23CONCACAF Nations League2000—
Canada—CONCACAF Gold Cup 20253000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thống kê đội tuyển của Raheem Edwards

Dữ liệu đội tuyển của Raheem Edwards, chỉ gồm các giải được theo dõi, ghi 1 trận cho Jamaica.

Jamaica 1 trận 0 bàn Lần gần nhất: 27/5/2026

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Phong độ gần đây của Raheem Edwards

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
12-09Orlando City SC3–0100/05,8
09-09Nashville SC2–1Không vào sân——
05-09Chicago Fire4–4Không vào sân——
29-08New York City FC1–1Không vào sân——
22-08Inter Miami CF1–2Không vào sân——

Câu hỏi thường gặp về Raheem Edwards

Raheem Edwards hiện thuộc biên chế CLB nào?
Raheem Edwards hiện khoác áo Toronto FC, mang áo số 44 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Raheem Edwards bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Raheem Edwards 31 tuổi (sinh ngày 15/07/1995), cao 180 cm.
Raheem Edwards ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, Raheem Edwards ghi 0 bàn sau 13 trận.

Cập nhật lần cuối: 01:05 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.